ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ foam fire fighting vehicles ] การจับคู่ 147 ผลิตภัณฑ์.
ISUZU 4x2 Water Foam Fire Rescue Vehicle Mini 4 Ton For Emergency Rescue
| ขนาด: | 7500×2300×3400 |
|---|---|
| ก.ว: | 9730กก |
| เครื่องยนต์: | 139กก |
รถดับเพลิงโฟมห้องโดยสารคู่ 177kw 4x2 สำหรับการดับเพลิงกู้ภัยฉุกเฉิน
| ผู้โดยสารในห้องโดยสาร: | 3+3 |
|---|---|
| ระยะฐานล้อ: | 4500 |
| ถังเก็บน้ำ: | 5700กก |
รถดับเพลิงขนาดใหญ่ 6x4 10 ล้อ 290 แรงม้า 10 ตันพร้อมห้องโดยสารคู่
| ขนาด: | 10710×2530×3700 |
|---|---|
| ก.ว: | 26000กก |
| เครื่องยนต์: | 213กิโลวัตต์ |
รถดับเพลิงโฟมน้ำ Sinotruk 8000L พร้อมห้องโดยสารคู่มัลติฟังก์ชั่น
| ขนาด: | 8445×2500×3610 |
|---|---|
| ก.ว: | 20000กก |
| เครื่องยนต์: | 228kW |
Heavy Duty 276KW Foam Fire Engine Truck 17 Ton 6X4 Multifunctional
| ขนาด: | 12895×2496×3250 |
|---|---|
| ก.ว: | 31450กก |
| เครื่องยนต์: | 276กิโลวัตต์ |
Howo 4X2 Water Foam Fire Engine Truck พร้อม Double Cabin Multipurpose
| ขนาด: | 8445×2500×3610 |
|---|---|
| ก.ว: | 20000กก |
| เครื่องยนต์: | 228kW |
SINOTRUK 228kw Heavy Duty Fire Truck 6 Wheeled Type ความจุโฟม 8000 ลิตร
| ขนาด: | 8445×2500×3610 |
|---|---|
| ก.ว: | 20000กก |
| เครื่องยนต์: | 228kW |
IVECO 10T Rapid Rescue Fire Engine พร้อม Water Foam มัลติฟังก์ชั่น
| ขนาด: | 10710×2530×3700 |
|---|---|
| ก.ว: | 26000กก |
| เครื่องยนต์: | 213กิโลวัตต์ |
รถดับเพลิงโฟม 10000 กก. พร้อมถังน้ำ 2320 ลิตร
| รับน้ำหนักได้เต็มที่: | 10,000 กก |
|---|---|
| การไหลของปั๊ม: | 90L/s |
| ปืนฉีดน้ำ: | ใช่ |
รถดับเพลิงโฟม ISUZU 9400 กก. แชสซี ความจุโฟม 2000 กก.
| Water Tank: | 2320 Litres |
|---|---|
| Chassis Weight: | 9400Kg |
| Full Load: | 10000kg |

