ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ foam fire fighting vehicles ] การจับคู่ 147 ผลิตภัณฑ์.
รถดับเพลิงกู้ภัยขนาดเล็ก 96KW พร้อมผงโฟมน้ำมัลติฟังก์ชั่น
| ชนิดเชื้อเพลิง: | ดีเซล |
|---|---|
| ล้อขับเคลื่อน: | 4x2 |
| สภาพ: | ใหม่ |
ความจุ 300 กก. มินิผงแห้งรถดับเพลิงโฟมน้ำรวม 130hp
| ชนิดเชื้อเพลิง: | ดีเซล |
|---|---|
| ล้อขับเคลื่อน: | 4x2 |
| สภาพ: | ใหม่ |
HOWO รถดับเพลิงฉุกเฉินขนาดใหญ่ 310HP 6x4 พร้อมถังโฟม 15,000 ลิตร
| ชนิดเชื้อเพลิง: | ดีเซล |
|---|---|
| ล้อขับเคลื่อน: | 6x4 |
| สภาพ: | ใหม่ |
SINOTRUK Foam Heavy Duty Fire Truck 276KW 6x4 15000L พร้อม Double Cabin
| ขนาด: | 9895×2500×3660 |
|---|---|
| ก.ว: | 29555กก |
| เครื่องยนต์: | 276กิโลวัตต์ |
รถดับเพลิงป่า HOWO Double Cabin 266HP พร้อมโฟมน้ำความจุ 6000L
| ขนาด: | 8350×2500×3400 |
|---|---|
| ก.ว: | 18000กก |
| เครื่องยนต์: | 196กิโลวัตต์ |
HOWO 196kw รถดับเพลิงป่า 4x2 ประเภทความจุโฟม 6 ตันพร้อมห้องโดยสารคู่
| ขนาด: | 8350×2500×3400 |
|---|---|
| ก.ว: | 18000kg |
| เครื่องยนต์: | 196กิโลวัตต์ |
HOWO 310hp Heavy Duty Fire Truck 6 Wheeled ความจุโฟม 8000L
| ขนาด: | 8445×2500×3610 |
|---|---|
| ก.ว: | 20000กก |
| เครื่องยนต์: | 228kW |
SINOTRUK รถดับเพลิงและรถดับเพลิง 310hp 4x2 ประเภทความจุโฟม 8 ตัน
| ขนาด: | 8445×2500×3610 |
|---|---|
| ก.ว: | 20000kg |
| เครื่องยนต์: | 228kW |
Unmatched Firefighting Performance with Our Heavy Duty Fire Truck
| Water Tank: | 2320 Litres |
|---|---|
| Max Power: | 177Kw/241hp |
| Full Load Weight: | 10000 Kg |
รถดับเพลิงกู้ภัย 4x2 ไฟป่าที่มีความจุ 2,000 ลิตร
| สภาพ: | ใหม่ |
|---|---|
| ล้อขับเคลื่อน: | 4x2 |
| ชนิดเชื้อเพลิง: | ดีเซล |

