ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ foam fire fighting vehicles ] การจับคู่ 147 ผลิตภัณฑ์.
รถดับเพลิงฟองที่มีถังน้ํา 2320L และการไหลของปั๊ม 90L / s
| Water Tank: | 2320 Litres |
|---|---|
| Full Load: | 10000kg |
| Shipping Mass: | 14900kg |
HOWO Dry Powder Fire Truck DCP Foam Combination สำหรับการช่วยเหลือฉุกเฉิน
| ขนาดโดยรวม (มม.): | 9965*2500*3750มม |
|---|---|
| ความจุถังเก็บน้ำ: | 5000กก |
| ความจุถังโฟม: | 3000KG |
ถังน้ําเหลว 2000 ลิตร ISUZU 2 ตัน ถังฟองขนาดเล็ก รถดับเพลิง
| ได้รับการรับรอง: | ISO9001 |
|---|---|
| ขนาด: | 6830×1930×2850 |
| ก.ว: | 6800กก |
รถดับเพลิงโฟม ISUZU พร้อมถังน้ำ 2320 ลิตร และความจุโฟม 2000 กก.
| Chassis Weight: | 9400Kg |
|---|---|
| Water Tank: | 2320 Litres |
| Shipping Mass: | 14900kg |
2000kg Capacity Foam Fire Truck for Effective Firefighting 14900kg Shipping Mass
| Seats No: | 5 ( Include Driver) |
|---|---|
| Size: | Large |
| Full Load Weight: | 10000 Kg |
Howo รถดับเพลิงและกู้ภัย 4 ตันพร้อมโฟมน้ำมัลติฟังก์ชั่น
| ขนาด: | 7870×2235×3040 |
|---|---|
| ก.ว: | 11250กก |
| เครื่องยนต์: | 118กิโลวัตต์ |
ขายส่ง Mini 88KW ISUZU 2 ตัน Water And Foam Tank รถดับเพลิง
| ขนาด: | 6830×1930×2850 |
|---|---|
| ก.ว: | 6800กก |
| เครื่องยนต์: | 88 กิโลวัตต์ |
ISUZU 88KW Fire Response Vehicles, 2 Ton Water Tank Mini Truck Fire Truck
| ขนาด: | 6830×1930×2850 |
|---|---|
| ก.ว: | 6800กก |
| เครื่องยนต์: | 88 กิโลวัตต์ |
HOWO 160HP รถดับเพลิงฉุกเฉิน 6 ล้อ สีแดง สำหรับกู้ภัยดับเพลิง
| ผู้โดยสารในห้องโดยสาร: | 2 |
|---|---|
| ระยะฐานล้อ: | 4200 |
| ถังเก็บน้ำ: | 8000กก |
2000kg Foam Capacity Foam Fire Truck for Heavy-Duty Firefighting 14900kg Shipping Mass
| Full Load: | 10000kg |
|---|---|
| Flow Of Pump: | 90L/s |
| Engine Type: | Diesel |

