ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ heavy isuzu fire truck ] การจับคู่ 22 ผลิตภัณฑ์.
Heavy Duty Water Tank Fire Truck 240HP 6 Wheeled 10T สีแดง
| ผู้โดยสารในห้องโดยสาร: | 3 |
|---|---|
| ระยะฐานล้อ: | 4500 |
| ถังเก็บน้ำ: | 10800กก |
SINOTRUK HOWO รถดับเพลิงกู้ภัยฉุกเฉินหนัก 4x2 พร้อมเครน 5 ตัน
| ชนิดเชื้อเพลิง: | ดีเซล |
|---|---|
| สภาพ: | ใหม่ |
| มาตรฐานการปล่อยมลพิษ: | ยูโร 3, ยูโร 4, ยูโร 2, ยูโร 5 |
รถดับเพลิงขนาดใหญ่ 4x2, รถกู้ภัยฉุกเฉิน 310 แรงม้า พร้อมเครน 5 ตัน
| ชนิดเชื้อเพลิง: | ดีเซล |
|---|---|
| สภาพ: | ใหม่ |
| มาตรฐานการปล่อยมลพิษ: | ยูโร 3, ยูโร 4, ยูโร 2, ยูโร 5 |
2000kg Foam Capacity Foam Fire Truck for Heavy-Duty Firefighting 14900kg Shipping Mass
| Full Load: | 10000kg |
|---|---|
| Flow Of Pump: | 90L/s |
| Engine Type: | Diesel |
SITRAK 228kw Emergency Rescue Fire Truck Heavy Duty 4x2 Diesel Type
| ชนิดเชื้อเพลิง: | ดีเซล |
|---|---|
| สภาพ: | ใหม่ |
| มาตรฐานการปล่อยมลพิษ: | ยูโร 3, ยูโร 4, ยูโร 2, ยูโร 5 |
รถดับเพลิงฟองที่มีถังน้ํา 2320L และการไหลของปั๊ม 90L / s
| Water Tank: | 2320 Litres |
|---|---|
| Full Load: | 10000kg |
| Shipping Mass: | 14900kg |
รถดับเพลิงกู้ภัยฉุกเฉิน 4X2 228kw พร้อมเครน 5 ตัน
| ชนิดเชื้อเพลิง: | ดีเซล |
|---|---|
| สภาพ: | ใหม่ |
| มาตรฐานการปล่อยมลพิษ: | ยูโร 3, ยูโร 4, ยูโร 2, ยูโร 5 |
รถบรรทุกดับเพลิงสนามบิน 80L / s ปั๊มไหล 2 4 ที่นั่งลูกเรือสําหรับการตอบสนองไฟที่มีประสิทธิภาพ
| รับน้ำหนักได้เต็มที่: | 10,000 กก |
|---|---|
| ขนส่งมวล: | 14900กก |
| ถังเก็บน้ำ: | 2320ลิตร |
รถดับเพลิงช่วยเหลือฉุกเฉินจากสแตนเลส
| การทำงาน: | ช่วยเหลือและดับเพลิง |
|---|---|
| ความจุ: | 500L-250000L |
| อุปกรณ์: | อุปกรณ์ดับเพลิง |
รถดับเพลิงโฟมพร้อมที่นั่ง 2+4 ที่นั่ง, ปั๊ม 90 ลิตร/วินาที และความจุโฟม 2000 กก.
| Crew Seats: | 2+4 |
|---|---|
| Flow Of Pump: | 90L/s |
| Foam Capacity: | 2000kg |

