ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ heavy emergency rescue fire truck ] การจับคู่ 22 ผลิตภัณฑ์.
รถดับเพลิงขนาดใหญ่ 4x2, รถกู้ภัยฉุกเฉิน 310 แรงม้า พร้อมเครน 5 ตัน
| ชนิดเชื้อเพลิง: | ดีเซล |
|---|---|
| สภาพ: | ใหม่ |
| มาตรฐานการปล่อยมลพิษ: | ยูโร 3, ยูโร 4, ยูโร 2, ยูโร 5 |
รถดับเพลิงกู้ภัยหนักดีเซล 6 ล้อ 310 แรงม้า พร้อมเครน 5 ตัน
| ชนิดเชื้อเพลิง: | ดีเซล |
|---|---|
| สภาพ: | ใหม่ |
| มาตรฐานการปล่อยมลพิษ: | ยูโร 3, ยูโร 4, ยูโร 2, ยูโร 5 |
HOWO Heavy Duty Foam รถดับเพลิง 17000L สำหรับกู้ภัยฉุกเฉิน
| ขนาด: | 12895×2496×3250 |
|---|---|
| ก.ว: | 31450กก |
| เครื่องยนต์: | 276กิโลวัตต์ |
รถดับเพลิงฟองดีเซล ขนาด 2000 กิโลกรัม
| Engine Type: | Diesel |
|---|---|
| Max Power: | 177Kw/241hp |
| Foam Capacity: | 2000kg |
2000kg Foam Capacity Foam Fire Truck for Heavy-Duty Firefighting 14900kg Shipping Mass
| Full Load: | 10000kg |
|---|---|
| Flow Of Pump: | 90L/s |
| Engine Type: | Diesel |
Unmatched Firefighting Performance with Our Heavy Duty Fire Truck
| Water Tank: | 2320 Litres |
|---|---|
| Max Power: | 177Kw/241hp |
| Full Load Weight: | 10000 Kg |
รถดับเพลิงอเนกประสงค์ SINOTRUK, เครื่องดับเพลิงกู้ภัยหนักพร้อมเครน 5 ตัน
| ชนิดเชื้อเพลิง: | ดีเซล |
|---|---|
| สภาพ: | ใหม่ |
| มาตรฐานการปล่อยมลพิษ: | ยูโร 3, ยูโร 4, ยูโร 2, ยูโร 5 |
รถดับเพลิงโฟมพร้อมที่นั่ง 2+4 ที่นั่ง, ปั๊ม 90 ลิตร/วินาที และความจุโฟม 2000 กก.
| Crew Seats: | 2+4 |
|---|---|
| Flow Of Pump: | 90L/s |
| Foam Capacity: | 2000kg |
รถดับเพลิงโฟม 10000 กก. พร้อมถังน้ำ 2320 ลิตร และเครื่องยนต์ดีเซล
| ขนาด: | ใหญ่ |
|---|---|
| ถังเก็บน้ำ: | 2320ลิตร |
| การทำงาน: | ดับเพลิง |
รถดับเพลิงฟองที่มีถังน้ํา 2320L และการไหลของปั๊ม 90L / s
| Water Tank: | 2320 Litres |
|---|---|
| Full Load: | 10000kg |
| Shipping Mass: | 14900kg |

